XSDT - Kết quả xổ số Đồng Tháp hôm nay - SXDT, KQXSDT

Xổ số Đồng Tháp (XSĐT) hôm nay cập nhật kết quả theo từng giải, lịch mở thưởng và bảng tra cứu các kỳ đã công bố, giúp người dùng đối chiếu thuận tiện.

XSDT - Xổ số Đồng Tháp hôm nay

G

Đồng Tháp

870
7163
6237598193054
57195
495307019890044606999368926556634187
38328481890
264256
144126
ĐB813616
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Đồng Tháp
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
077,90
16,9-1
2692
3-63
468,54
56,49,75
63,61,2,5,4,66
75,00,87
84,9,7-8
95,0,9,28,1,99

SXDT - Xổ số Đồng Tháp thứ 2

G

Đồng Tháp

892
7399
6628685772433
58166
423521666437705168214685170527889318
35984153745
291713
198614
ĐB725063
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Đồng Tháp
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
0--0
14,3,4,7,84,2,51
2192
336,1,4,33
41,5,31,14
5145
63,66,86
77,87,17
867,18
99,299

KQXSDT - Kết quả xổ số Đồng Tháp

G

Đồng Tháp

819
7782
6249958570033
51490
444390562940039349150451588101208550
31517556449
237527
173680
ĐB555738
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Đồng Tháp
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
0-8,9,9,5,50
19,2-1
278,12
38,39,33
4994
57,0,8,075
6--6
752,57
80,23,58
90,0,9,4,39,1,49

XSDTHAP - Xổ số Đồng Tháp

G

Đồng Tháp

827
7018
6363611224283
59544
418640540163495269680494041491799983
30262633134
248063
100633
ĐB048795
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Đồng Tháp
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
044,80
18,6,7-1
26,7,22,52
33,6,43,6,8,83
40,44,3,04
5295
632,3,16
7-2,17
83,0,318
95-9

XSKT Đồng Tháp - Xổ số kiến thiết Đồng Tháp

G

Đồng Tháp

881
7484
6618548692151
50086
408345011827635592320603338521083171
30456668924
287503
158303
ĐB966088
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Đồng Tháp
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
03,32,10
108,5,71
24,082
330,0,33
458,24
55,14,8,55
66,96,86
71-7
88,6,5,4,1,288
9-69

Xổ số đài Đồng Tháp

G

Đồng Tháp

885
7980
6932394467540
55480
431414620532812005729536405829471121
32203904681
204058
176547
ĐB803330
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Đồng Tháp
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
0-3,8,8,2,4,40
148,21
23,0,9,1-2
30,92,53
47,6,0,01,94
58,385
6-46
7-47
80,0,5,158
943,29

Xổ số trực tiếp Đồng Tháp

G

Đồng Tháp

806
7652
6216277219063
52386
449191972361302121860991734326201109
32079166892
294383
144310
ĐB644918
Đầy đủ
2 số
3 số
0
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Loto Đồng Tháp
ĐầuĐuôiĐầuĐuôi
06,91,60
18,09,9,2,21
21,16,5,9,62
368,6,73
4--4
52-5
62,3,0,28,0,36
73-7
83,618
91,1,209